องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรีจัดประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรีเพื่อจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2561 -2565) เพิ่มเติม ครั้งที่ 3/2565 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565
วันที่ 14 กันยายน 2565 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี ชั้น 4 นางสาวนิภา ประชีพฉาย
ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในที่ประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี ได้ประชุมเพื่อจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2561 -2565) เพิ่มเติม ครั้งที่ 3/2565 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565
โดยมี สิบเอกสมคิด หอมพิกุล รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี นายสุรเชาว์ เรืองวัฒกี ผู้อำนวยการโรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ 50 นางสาวมณธิชา คล้ายแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนชัยบาดาลวิทยา และหัวหน้าส่วนราชการในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรีเข้าร่วมประชุม