![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
วันที่ 10 สิงหาคม 2565 เวลา 08.30 น. นางอรพิน จิระพันธุ์วาณิช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการจัดอบรม เด็ก และเยาวชนรุ่นใหม่ ต้านภัยยาเสพติด พร้อมด้วยนายมณเฑียร สิงห์สา ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี นายวิโรจน์ ชอบเพื่อน สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี เขต 2 อ.บ้านหมี่ นางสาวณัฐธิดา สละชีพ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี เขต 1 อ.เมือง นายธัชพล เตือนวชาติ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี เขต 3 อ.เมือง และคณะหัวหน้าส่วนราชการในสังกัดฯ ร่วมในพิธีเปิด ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านหมี่วิทยา อ.บ้านหมี่ จ.ลพบุรี กรลิขิต ทองเส่ง ข่าว/ภาพ ประชาสัมพันธ์ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ |