![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
วันที่ 25 พฤษภาคม 2565 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรีจัดการประชุมคณะทำงานจัดทำแผนปฏิบัติการป้องกันการทุจริตเพื่อยกระดับคุณธรรมและความโปร่งใสขององค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี (พ.ศ.2566 - 2570) ทั้งนี้เพื่่อร่วมกันศึกษา ทำความเข้าใจกรอบแนวทางการจัดทำแผนฯ และเป็นการสร้างการมีส่วนร่วมในการพัฒนาองค์กร และเพื่อนำไปเป็นกรอบในการพิจารณาปรับปรุงการดำเนินงานป้องกันการทุจริตและยกระดับมาตรฐานในการป้องกันการทุจริตขององค์กรให้มีความโปร่งใส และเกิดประโยชน์สุขแก่ประชาชนส่วนร่วม รวมทั้งส่งผลให้ประชาชนเกิดความเชื่อมั่นและศรัทธาในการทำงานขององค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรีให้มากยิ่งขึ้นด้วย |