องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี ได้จัดโครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปีงบประมาณ 2565 ในระหว่างวันที่ 28 - 29 เมษายน 2565 ณ จังหวัดกาญจนบุรี โดยมี นางอรพิน จิระพันธ์วาณิช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี คณะผู้บริหาร และข้าราชการในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี เข้าร่วมโครงการ โดยมีวัตุประสงค์เพื่อส่งเสริมความมีคุณธรรม และจริยธรรมในองค์กร และเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กรและค่านิยมในการทำงานอย่างสุจริต โปร่งใส |