![]() |
![]() |
![]() |
วันที่ 18 เมษายน 2565 นางอรพิน จิระพันธุ์วาณิช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี ได้มอบหมายให้นายสมชาติ ประสมเพ็ชร รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ครั้งที่ 2/2565 เพื่อทำหน้าที่เก็บรวบรวมข้อมูลและกลั่นกรองตามเกณฑ์การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ณ ห้องประชุมชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี |